Saturday, December 8, 2012

HONGERA MARCEL NA NEEMA KWA KUINGIA RASMI KATIKA NDOA

MFANYAKAZI WA UDSM COMPUTING CENTRE-ARUSHA MR. MARCEL MICHAEL NA MKE WAKE NEEMA WAKIWA NA WASIMAMIZI WAO KATIKA UKUMBI WA BENKI KUU.

NDOA IMEFUNGWA JIONI HII KATIKA KANISA LA TAG-CALVARY TEMPLE AMBALO LINATAZAMANA NA JENGO LA SUMMIT CENTRE ZILIPO OFISI NA MADARASA YA CHUO-UCC

KWAYA YA CALVARY TEMPLE IKITUMBUIZA WAKATI WA HAFLA HIYO

WANA NDOA NA WASIMAMIZI WAKIFUATILIA MAMBO KWA MAKINI

HAPA SAFARI YA KWENDA KWENYE CHAKULA IMEANZA

KUJISEVIA NDIO MTINDO, "LADIES FIRST"


TAYARI SASA KWA KUPOKEA ZAWADI

WAFANYAKAZI WA UCC-ARUSHA WAKIANDAA ZAWADI YAO, KUSHOTO KABISA NI ABDALLAH MUNGIA, ALIYEINAMA NI JUMA HANZURUNI, KWA NYUMA MWENYE BOX NI MWANAFUNZI WETU LABANI KALAMA, MWENYE SHATI LA BLUU KWA NDANI NI STEPHEN MISHITA A.K.A "BABA SEAN" NA MWISHO KULIA MWENYE KOTI NI EMMANUEL SAMWEL

HAPA ZAWADI IKITOLEWA. KUSHOTO NI JUMA HANZURUNI, MWENYE SHATI JEUPE NI ANTIOUS GERAZI NA EMMANUEL SAMWEL. HAPA JUMA HANZURUNI ALIKUWA AKIPATA UZOEFU MAANA NAYE MWEZI HUU DISEMBA MWISHONI ATAOA RASMI.

ABDALLAH MUNGIA AKITOA PONGEZI KWA MAHARUSI NA WASIMAMAIZI WAO, GERAZI ANAONEKANA KWA KATI NA RHODA MEENA NYUMA YA MUNGIA

JUMA HANZURUNI AKIMPONGEZA BWANA HARUSI MARCEL, NYUMA YAKE NI RHODA MEENA, NYUMA YAKE NI EMMANUEL SAMWEL, NYUMA YAKE NI LABANI KALAMA

HAPA NDIO RHODA MEENA ANAONEKANA VEMA NA NYUMA YA LABANI KALAMA NI ATHUMANI PONGWE, MTAALAM WA MAMBO MENGI

STEPHEN MISHITA A.K.A "BABA SEAN" AKIMALIZIA PONGEZI ZAKE, NYUMA YA ATHUMANI PONGWE NI ANTONI MKOJERA. HAWA NI WANAFUNZI WETU WALIOAMUA KUSHIKAMANA VEMA NASI WAFANYAKAZI KATIKA HARUSI YA MWENZETU. SAFI SANAAAA!

KUTOKA KULIA NI RHODA MEENA AKIFUATIWA NA EMMANUEL SAMWEL AKIFUATIWA NA ABDALLAH MUNGIA AKIFUATIWA NA ANTIOUS GERAZI. SHEREHE ILINOGA SANA AISEE!!

"MUME WA NEEMA" MR. MARCEL MICHAEL AKIMTAMBULISHA MCHUNGAJI WAKE ASKOFU WILSON KIMARO AMBAYE ALIKUWA AMEWASILI UKUMBINI MUDA HUO.

MCHUNGAJI NA ASKOFU WILSON KIMARO WA KANISA LA T.A.G. CALVARY TEMPLE (KATIKATI) AKIWA NA MKE WAKE MPENDWA MAMA YETU BRENDA. KULIA KWA ASKOFU NI MKE WA MCHUNGAJI PHILIP DAVID AMBAYE NI MTOTO WA ASKOFU KIMARO. MUNGU AWABARIKI SANA. UKUMBINI TUMEINGIA SAA 9 ALASIRI NA SHEREHE IMEISHA SAA 12 JIONI. SAFI SANA HAKUNA KURUDI USIKU. NI MAMBO YA NURUNI TU HAPA!!!

2 comments:

Marcel Michael said...

Asante sana DJ admin wa blogu hii. Pamoja na wana UCC Mlikuwa sehemu ya muhimu sana ya Arusi yetu. Mungu awabariki sana. Tumefarijika sana kwa upendo mkuu mliouonesha kwetu.

Marcel Michael said...
This comment has been removed by the author.